+86-373-3020116
Cert Trosglwyddo Rheilffyrdd Trydan PERFTE
video
Cert Trosglwyddo Rheilffyrdd Trydan PERFTE

Cert Trosglwyddo Rheilffyrdd Trydan PERFTE

Cert Trosglwyddo Rheilffyrdd Trydan PERFTE Cerbydau sy'n cael eu pweru gan drydan yw cartiau trosglwyddo rheilffyrdd trydan ac fe'u defnyddir yn bennaf ar gyfer cludo nwyddau pellter byr. Maent yn ynni-effeithlon, yn gyfeillgar i'r amgylchedd, ac yn hynod effeithiol, gan eu gwneud yn cael eu defnyddio'n eang mewn diwydiannau fel ...
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCert Trosglwyddo Rheilffyrdd Trydan PERFTE

Cert Trosglwyddo Rheilffyrdd Trydan PERFTE

Cerbydau sy'n cael eu pweru gan drydan yw cartiau trosglwyddo rheilffyrdd trydan ac fe'u defnyddir yn bennaf ar gyfer cludo nwyddau pellter byr. Maent yn ynni-effeithlon, yn gyfeillgar i'r amgylchedd, ac yn hynod effeithiol, gan eu gwneud yn cael eu defnyddio'n eang mewn diwydiannau megis warysau, logisteg, a danfoniad cyflym. Yn yr erthygl hon, byddwn yn archwilio defnydd a manteision cartiau trosglwyddo rheilffyrdd trydan yn fwy manwl.


Paramedr cert rheilffordd:

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint y bwrddhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


product

 TRANSFER CART SOLUYION

Tagiau poblogaidd: cart trosglwyddo rheilffordd perfte trydan, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Fe allech Chi Hoffi Hefyd

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall