+86-373-3020116
Cartiau Trosglwyddo Rheilffyrdd Batri
video
Cartiau Trosglwyddo Rheilffyrdd Batri

Cartiau Trosglwyddo Rheilffyrdd Batri

Mae cartiau trosglwyddo rheilffordd a reolir o bell yn arf cludo poblogaidd y mae ein cwsmeriaid yn ei archebu'n aml. Rheolydd y cerbyd hwn yw ymennydd y cerbyd cyfan ac mae'n gyfrifol am reoli cyflymder a chyfeiriad y cerbyd.
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCartiau Trosglwyddo Rheilffyrdd Batri

Cartiau Trosglwyddo Rheilffyrdd Batri

rail (2)

Mae cartiau trosglwyddo rheilffordd a reolir o bell yn arf cludo poblogaidd y mae ein cwsmeriaid yn ei archebu'n aml. Rheolydd y cerbyd hwn yw ymennydd y cerbyd cyfan ac mae'n gyfrifol am reoli cyflymder a chyfeiriad y cerbyd. Gyda'r defnydd o teclyn rheoli o bell, gall ein cleientiaid symud y drol yn hawdd o amgylch llawr eu ffatri, gan lwytho a dadlwytho deunyddiau yn rhwydd. Mae'r troliau hyn wedi'u cynllunio ar gyfer llwythi trwm a gallant gludo deunyddiau hyd at sawl tunnell. Gyda'u rheolaeth fanwl gywir a'u hadeiladwaith cadarn, mae troliau trosglwyddo rheilffyrdd yn offeryn hanfodol ar gyfer unrhyw leoliad gweithgynhyrchu neu warws lle mae angen symud deunyddiau trwm yn rhwydd.


Paramedr cert rheilffordd:

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint tablhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


product

 TRANSFER CART SOLUYION

Tagiau poblogaidd: cartiau trosglwyddo rheilffyrdd batri, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Fe allech Chi Hoffi Hefyd

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall