+86-373-3020116
Cert Cludo Ar Glud
video
Cert Cludo Ar Glud

Cert Cludo Ar Glud

Defnydd: Cludo Deunydd Dyletswydd Trwm
Cais: Diwydiant Dur, Ffatri, Warws, Porthladd
Brand: Perffaith
Cynhwysedd Llwyth: 1-300 tunnell
Swyddogaeth Arbennig: Gwrth{0}}Ffrwydrad, Gwres-Gwrthiannol, Codi
Modd Rheoli: Pendant / Anghysbell / Rheolaeth PLC
Modd Pwer: Wedi'i bweru gan fatri / cebl / rheilffordd ...
Lliw: Customzied
Nod Masnach: PERFFAITH
Pecyn Trafnidiaeth: Bydd y Cert Cyfan yn cael ei Bacio gan Tarp.
Manyleb: Wedi'i Addasu
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCert Cludo Ar Glud

The battery of the electric flat car is safe and secure. After some equipment has been used for a period of time, some batteries will become hot. Don't be afraid when encountering these situations. Let me introduce you to several common situations and their solutions.

Pam mae'r car fflat trydan di-drac yn mynd yn boeth pan gaiff ei ddefnyddio?

1. Mae dwyn y car fflat trydan yn cael ei niweidio: disodli dwyn y car fflat trydan.

2. Nid yw'r system weithio wedi'i nodi: wrth ei ddefnyddio, dylai weithio'n gwbl unol â system waith y car fflat trydan.

3. Defnydd gorlwytho: Bydd gorlwytho yn achosi i'r car fflat trydan gynhesu, a bydd gorlwytho tymor hir yn llosgi'r car fflat trydan. Rhaid i lwyth y car fflat fod o fewn yr ystod llwyth penodedig.

Pan ddefnyddir y car fflat trydan heb drac, dylid gwirio Bearings y car fflat yn rheolaidd. Gweithiwch yn unol â system waith y car, ceisiwch beidio â gorlwytho, a defnyddiwch y car fflat trydan yn yr ystod ganol, gallwch chi leihau difrod y car fflat yn well.

trackless trolley2Manylebau a Modelau o Gerbydau Trosglwyddo:

ModelBWP-2TBWP-10TBWP-20TBWP-30TBWP-50TBWP-63TBWP-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint tablhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


Tagiau poblogaidd: cludo cart ar olwynion, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall