+86-373-3020116
Troli Trosglwyddo Steerable yr Wyddgrug
video
Troli Trosglwyddo Steerable yr Wyddgrug

Troli Trosglwyddo Steerable yr Wyddgrug

Defnydd: Cludo Deunydd Dyletswydd Trwm
Cais: Diwydiant Dur, Ffatri, Warws, Porthladd
Brand: Perffaith
Cynhwysedd Llwyth:1-300 Tunnell
Swyddogaeth Arbennig: Gwrth-Ffrwydrad, Gwrth-wres, Codi
Modd Rheoli: Pendant / Anghysbell / Rheolaeth PLC
Modd Pwer: Wedi'i bweru gan fatri / cebl / rheilffordd ...
Lliw: Customzied
Nod Masnach: PERFFAITH
Pecyn Trafnidiaeth: Bydd y Cert Cyfan yn cael ei Bacio gan Tarp.
Manyleb: Wedi'i Addasu
Anfon ymchwiliad
Product Details ofTroli Trosglwyddo Steerable yr Wyddgrug

troli trosglwyddo llyw


Gyda'r math hwn o gerbyd trosglwyddo, gellir addasu'r llwyth dylunio a chyfluniad y dec i fodloni gofynion penodol capasiti hyd at 300 tunnell.
Cymhwyso troli trosglwyddo llywio
Troli trin yr Wyddgrug - sylfaen peiriant cludadwy - cefnogaeth cynulliad - cludwr coil metel - cludwr offer trwm gyda bwrdd codi - cludwr dur strwythurol - gwennol pibell - cerbyd cynhyrchu concrit wedi'i rag-gastio - ffyniant gwaelod cludadwy gyda ffyniant.

ModelBWP-2TBWP-10TBWP-20TBWP-30TBWP-50TBWP-63TBWP-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint tablhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2



Tagiau poblogaidd: troli trosglwyddo llyw llwydni, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall