+86-373-3020116
Cerbyd Trin Trydanol yn y Gwaith
video
Cerbyd Trin Trydanol yn y Gwaith

Cerbyd Trin Trydanol yn y Gwaith

Defnydd: Cludo Deunydd Dyletswydd Trwm
Cais: Diwydiant Dur, Ffatri, Warws, Porthladd
Brand: Perffaith
Cynhwysedd Llwyth:1-300 Tunnell
Swyddogaeth Arbennig: Gwrth-Ffrwydrad, Gwrth-wres, Codi
Modd Rheoli: Pendant / Anghysbell / Rheolaeth PLC
Modd Pwer: Wedi'i bweru gan fatri / cebl / rheilffordd ...
Lliw: Customzied
Nod Masnach: PERFFAITH
Pecyn Trafnidiaeth: Bydd y Cert Cyfan yn cael ei Bacio gan Tarp.
Manyleb: Wedi'i Addasu
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCerbyd Trin Trydanol yn y Gwaith

Disgrifiad o'r Cynnyrch:


1. Cyflwyno Cart Trosglwyddo Deunyddiau

Mae ein llinell o gertiau trosglwyddo deunydd wedi'u cynllunio i ddiwallu anghenion ystod eang o ddiwydiannau gan gynnwys dur, metelau anfferrus, alwminiwm, modurol, stampio, gweithgynhyrchu trwm a sawl un arall. Mae'r troliau hyn wedi'u cynllunio i weithredu ar lawr neu reiliau ac fe'u defnyddir i gludo deunyddiau trwm ar draws baeau craen neu mewn ardaloedd nad ydynt yn cael eu gwasanaethu gan graen uwchben.

Mae gan bob uned nodweddion diogelwch o'r radd flaenaf gan gynnwys goleuadau diogelwch, cyrn, bymperi, rheolyddion dyn marw a botymau stop brys math madarch. Mae ein troliau trosglwyddo sydd â systemau rheoli lled-awtomatig a chwbl awtomatig yn cynnwys ystod eang o reolaethau diogelwch cwbl awtomatig.



2. Cymhwyso Cert Trosglwyddo Deunyddiau

Rydym yn cynhyrchu ac yn cynhyrchu ystod eang o gartiau trosglwyddo dan arweiniad rheilffordd, trolïau wedi'u pweru gan fatri, trolïau hunanyredig deallus, certiau marw, trelars fflat diwydiannol, gogwyddwyr a llwyfannau codi sy'n gweithredu mewn llawer o feysydd diwydiannol: meteleg, gweithgynhyrchu, olew a nwy, siopau marw , iardiau llongau, planhigion cemegol, modurol, diwydiant mwyngloddio, awyrofod, cynhyrchu pŵer, diwydiant glo, melinau papur, gwaith metel, warws a llawer o rai eraill!

bxc

3. Paramedr Cart Trosglwyddo Deunyddiau

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint tablhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


4. Ymweliad Cwmni a Chwsmeriaid

Mae Henan Perfect yn arbenigo mewn Dylunio a Gweithgynhyrchu system drafnidiaeth i ddatrys pob gofyniad trin deunyddiau. Mae ein cynnyrch yn cynnwys Trelars Diwydiannol, Ceir Trosglwyddo, Troli Trosglwyddo Rheilffordd Trydan, Byrddau Codi Siswrn, Byrddau Tro a llawer o eitemau arbenigol eraill. Rydym yn dylunio ein ceir trosglwyddo arbennig ar gyfer pob math o ddiwydiannau. Gallwn eu cynhyrchu yn unol â manylebau cleientiaid. Er enghraifft, gallwn eu paratoi i'w defnyddio mewn rheiliau, gyda batris ymreolaethol neu ar gyfer cymwysiadau arbennig.



5.Customization o Cart Trosglwyddo Deunyddiau

Gellir dylunio'r cerbyd trin deunydd i deithio ar fariau rheilffordd dur neu gellir eu gweithredu'n uniongyrchol ar lawr eich cyfleuster

Ystod gallu 1Ton i 300 Ton

Gweithrediad Gwthio a Thynnu neu fodur yn gyfan gwbl

Gallu llywio llawn neu gyfeiriad symudiad rheoledig

Maint bwrdd siâp personol i weddu i'ch cais

Gosodiadau codi ar gael ar gyfer cludiant syml

Rheolaethau cwbl awtomataidd, system reoli diwifr, neu dlws crog sefydlog

2

6. Sut y gellir addasu Cartiau Trosglwyddo?

Dywedwch wrthym os gwelwch yn dda:

Pa lwyth neu gynnyrch fydd yn cael ei drosglwyddo i'r drol?

Beth yw pwysau'r lifft neu'r llwyth trymaf?

Beth yw'r dimensiynau? (Hyd; Lled; Uchder)

Beth yw amser ac amlder y daith? (# o dripiau fesul , sifftiau y dydd :)

Beth yw'r ardal deithio y mae angen i chi ei chynnwys? (Llawr rheilffordd / sment, Dan Do / Awyr Agored, teithio llinell syth, ac ati)

Beth yw'r pellter teithio?

Gwybodaeth berthnasol arall neu ddefnyddio amod.


Tagiau poblogaidd: cerbyd trin trydanol mewn-planhigion, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, wedi'u haddasu, a wnaed yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall