+86-373-3020116
Cart Cludiant Groser
video
Cart Cludiant Groser

Cart Cludiant Groser

Nid yw batri'r car fflat trydan batri yn gryf a gellir ei gynnal heb waith cynnal a chadw. Mae'r batri yn mabwysiadu'r car fflat rheilffordd math S gyda chylched byr, colli cam, arddangosfa drydan, tanwirfodd, gorgyflawni a swyddogaethau amddiffyn eraill.
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCart Cludiant Groser

Manylebau a Modelau Cerbydau Trosglwyddo:

ModelBWP-2TBWP-10TBWP-20TBWP-30TBWP-50TBWP-63TBWP-150T
Llwyth wedi'i raddio (T)21020305063150
Maint y tablhyd(L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sail Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Diamedr Olwyn(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio Tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Gallu(Ah) Batri180160180250330400600
Foltedd(V) Batri24484848484872
Hyd y Perfformiad Pan Fydd Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg ar gyfer un Tâl(Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Max (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2



Tagiau poblogaidd: cart cludiant bwyd, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, wedi'u haddasu, a wnaed yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall