+86-373-3020116
Wagon Trosglwyddo Cyflenwi Ffatri Ar Gyfer Gweithdy
video
Wagon Trosglwyddo Cyflenwi Ffatri Ar Gyfer Gweithdy

Wagon Trosglwyddo Cyflenwi Ffatri Ar Gyfer Gweithdy

Wagon Trosglwyddo Cyflenwi Ffatri ar gyfer car trosglwyddo gweithlelectroneg ar gyfer diwydiant ffowndri , gall y tryc trosglwyddo lwytho 30 tunnell o ddiflas, y gellir ei addasu yn unol â gwahanol ofynion cwsmeriaid. Mae'r tabl ar y tryc trosglwyddo wedi'i inswleiddio, ac mae'r foltedd inswleiddio yn amrywio o 145kv i 1050kv. Mae'r ffrâm yn strwythur wedi'i weldio plât dur, sy'n addas ar gyfer lloriau epocsi, sment caledu, ac ati. Lefelwch y ddaear. Y dull cyflenwi pŵer yw bod y batri yn darparu pŵer i redeg y car gwastad cyfan. Gall ddisodli fforch godi, craeniau a cheir gwastad â ffactor diogelwch uchel.
Anfon ymchwiliad
Product Details ofWagon Trosglwyddo Cyflenwi Ffatri Ar Gyfer Gweithdy

Wagon Trosglwyddo Cyflenwi Ffatri ar gyfer gweithdy

car trosglwyddo trydan ar gyfer diwydiant ffowndri , gall y tryc trosglwyddo lwytho 30 tunnell o ddiflas, y gellir ei addasu yn unol â gwahanol ofynion cwsmeriaid. Mae'r tabl ar y tryc trosglwyddo wedi'i inswleiddio, ac mae'r foltedd inswleiddio yn amrywio o 145kv i 1050kv. Mae'r ffrâm yn strwythur wedi'i weldio plât dur, sy'n addas ar gyfer lloriau epocsi, sment caledu, ac ati. Lefelwch y ddaear. Y dull cyflenwi pŵer yw bod y batri yn darparu pŵer i redeg y car gwastad cyfan. Gall ddisodli fforch godi, craeniau a cheir gwastad â ffactor diogelwch uchel.


Self Loading Transfer Cart


Paramedr

Model

BWP-2TBWP-10TBWP-20TBWP-30TBWP-50TBWP-63TBWP-150T
Llwyth â sgôr (T)21020305063150
Maint y bwrddhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled (W)1500200022002200250025003000
Uchder (H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Diamedr Olwyn (mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio Tir (mm)50505050507575
Pwer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd Batri (V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan fydd Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Max (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


Nodweddion cart trosglwyddo hunan-lwytho

1. Nid yw'n cael ei gyfyngu gan y trac, gall gerdded ar lawr gwlad a sylweddoli tro 360 gradd.

2. Mae'n addas ar gyfer amgylcheddau amrywiol, a gellir ei ddefnyddio mewn amgylcheddau tymheredd uchel dan do neu awyr agored sy'n atal ffrwydrad.

3. Gellir gyrru olwynion a theiars PU ar dir sment er mwyn osgoi difrod i'r ddaear.

4. Yn cynnwys stop brys, goleuadau, stop synhwyrydd, larwm sain a golau i sicrhau diogelwch.

5. Yn addas ar gyfer gweithredu pellter hir. Gellir cyfnewid y ddolen weithredu a'r teclyn rheoli o bell.

6. Wedi'i addasu ar eich cyfer chi. Addasu maint bwrdd, cyflymder rhedeg, llwyth, ac ati. Cwrdd â'ch gofynion.

7. Yn meddu ar rybudd diogelwch a dyfais cau awtomatig.


Worskshop transfer cart


Sut i ddewis y system troliau trosglwyddo cywir?

Mae ein holl droliau trosglwyddo rheilffyrdd a throliau trosglwyddo di-drac yn cael eu haddasu yn unol â gofynion y cwsmer. Er mwyn dewis y drol trosglwyddo fwyaf addas, darparwch y wybodaeth ganlynol:

· Pa ddefnyddiau / nwyddau sy'n cael eu trosglwyddo neu eu trin?

· Pa allu cario sydd ei angen arnoch chi?

· A yw'r drol drosglwyddo hon yn rhedeg ar y trac neu ar y ddaear (llawr)?

· Eich gofynion ar gyfer maint bwrdd: hyd, lled, uchder?

· Beth am y pellter rhedeg?

Tagiau poblogaidd: ffatri sy'n cyflenwi wagen drosglwyddo ar gyfer gweithdy, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, wedi'i haddasu, wedi'i gwneud yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall