+86-373-3020116
Cart trosglwyddo marw batri

Cart trosglwyddo marw batri

Cart trosglwyddo marw batri Mae gan drol marw batri amrywiol nodweddion diogelwch i sicrhau trosglwyddiad diogel o fowldiau, gan gynnwys system frecio, synwyryddion i ganfod rhwystrau, a system stopio brys. Mae'r nodweddion hyn wedi'u cynllunio i atal damweiniau a sicrhau diogelwch ...
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCart trosglwyddo marw batri

Cart trosglwyddo marw batri


Mae gan drol trosglwyddo marw batri amrywiol nodweddion diogelwch i sicrhau trosglwyddiad diogel o fowldiau, gan gynnwys system frecio, synwyryddion i ganfod rhwystrau, a system stopio brys. Mae'r nodweddion hyn wedi'u cynllunio i atal damweiniau a sicrhau diogelwch gweithredwyr a'r mowldiau sy'n cael eu trosglwyddo. Gyda'i system batri dibynadwy, mae'r drol hon yn gallu cludo hyd yn oed mowldiau trwm yn rhwydd. Mae'r cart trosglwyddo marw yn arf hanfodol ar gyfer unrhyw gyfleuster gweithgynhyrchu sy'n gofyn am drosglwyddo mowldiau yn ddiogel ac yn effeithlon. Ymddiried yn ei nodweddion diogelwch a rhwyddineb defnydd i symleiddio'ch prosesau cynhyrchu.


Paramedr cert rheilffordd:

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint y bwrddhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


product

 TRANSFER CART SOLUYION

Tagiau poblogaidd: cart trosglwyddo marw batri, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Fe allech Chi Hoffi Hefyd

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall