+86-373-3020116
Cart Trosglwyddo Rheilffordd Ar Gyfer Melin Ddur
video
Cart Trosglwyddo Rheilffordd Ar Gyfer Melin Ddur

Cart Trosglwyddo Rheilffordd Ar Gyfer Melin Ddur

Cart Trosglwyddo Rheilffordd Ar gyfer Melin Ddur Mae cart trosglwyddo rheilffordd yn fath o gerbyd cludo rheilffyrdd trydan yn y ffatri. Mae gan y math hwn o drol trosglwyddo nodweddion strwythur syml, defnydd cyfleus, gallu cario mawr, heb ofni baw na malu, cynnal a chadw hawdd, a gwasanaeth hir ...
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCart Trosglwyddo Rheilffordd Ar Gyfer Melin Ddur

Cart Trosglwyddo Rheilffordd Ar Gyfer Melin Ddur

Mae cart trosglwyddo rheilffordd yn fath o gerbyd cludo rheilffyrdd trydan yn y ffatri.

Rail Transfer Cart For Steel Mill

Mae gan y math hwn o drol trosglwyddo nodweddion strwythur syml, defnydd cyfleus, gallu cario mawr, heb ofni baw na malu, cynnal a chadw hawdd, a bywyd gwasanaeth hir. Oherwydd ei nifer o fanteision megis cyfleustra, cadernid, economi, ymarferoldeb a glanhau hawdd, mae wedi dod yn fodd cludo ar gyfer llwythi trwm aml yn adeiladau'r ffatri a phellteroedd byr rhwng adeiladau'r ffatri ac adeiladau'r ffatri.


Paramedrau Technegol

ModelBXC-2tBXC-20tBXC-50tBXC-100tBXC-150t
Llwyth Graddedig (t)22050100150
Maint y Tabl (mm)Hyd (L)200040005500650010000
Lled (W)15002200250028003000
Heigth (H)4505506509001200
Sylfaen Olwyn (mm)12002800420049007000
Gauge Mewnol Rheilffordd (mm)12001435143520002000
Diamedr Olwyn (mm)270350500600600
Nifer Olwyn44448
Clirio Tir (mm)5050507575
Cyflymder Rhedeg (min)0-250-200-200-200-18
Pwer Modur (kw)12.251015
Cynhwysedd Batri180180330440600
Foltedd Batri2448487272
Amser Rhedeg Pan fydd Llwyth Llawn4.3243.33.22.9
Pellter Rhedeg am Un Tâl (Km)6.54.843.83.2
Llwyth Olwyn Max (KN)14.477.7174343.8265.2
Pwysau Cyfeirio (t)2.85.9814.626.8
Model Rheilffordd a ArgymhellirP15P24P43QU100QU100

1. Gellir addasu'r gallu cario, maint y bwrdd a'r mesurydd;

3. Stopio'n awtomatig pan ganfyddir rhwystrau neu bobl, cyfyngwch y switsh;

4. Math o fatri (batri heb gynhaliaeth, batri lithiwm, batri gwrth-ffrwydrad, batri gwrthsefyll tymheredd uchel);


Steel mill transfer cart


Cais

Defnyddir trol trosglwyddo rheilffyrdd yn bennaf mewn gweithdai llinell ymgynnull, planhigion metelegol (planhigion dur),

Warws a chludiant, diwydiant adeiladu llongau (cynnal a chadw, cydosod, traws-gludo cynwysyddion), trosglwyddo workpiece, diwydiant dur (biled dur, plât dur, coil dur, pibell ddur, strwythur dur), diwydiant adeiladu (pontydd, adeiladau, colofnau concrit), diwydiant petroliwm (pympiau olew, gwiail sugno a rhannau), ynni (polysilicon, generaduron, melinau gwynt), diwydiant cemegol (electrolyzer, tanc distyllu, ac ati.), rheilffordd (cynnal a chadw rheilffyrdd, weldio rheilffyrdd, tractor trên), ac ati.



Fel cyflenwr troliau trosglwyddo proffesiynol, mae Perfect Handling Equipment wedi ymrwymo i ddarparu cartiau trosglwyddo o ansawdd uchel i gwsmeriaid. Os oes angen mathau a thunelledd eraill o droliau trosglwyddo arnoch, gall ein peirianwyr proffesiynol ddylunio yn ôl eich gofynion, cysylltwch â ni ar unwaith.

Tagiau poblogaidd: trol trosglwyddo rheilffordd ar gyfer melin ddur, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, wedi'i haddasu, wedi'i gwneud yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall