+86-373-3020116
Cert Trosglwyddo Trydan Ar Reiliau
video
Cert Trosglwyddo Trydan Ar Reiliau

Cert Trosglwyddo Trydan Ar Reiliau

Cert Trosglwyddo Trydan ar Reiliau Mae ein cert trosglwyddo yn ateb cludo deunydd trwm sy'n cael ei bweru gan linellau cebl. Gall symud paledi wedi'u llwytho, coiliau dur ac eitemau diwydiannol eraill yn hawdd ar draws cyfleusterau. Gyda'r defnydd o reolwr o bell, gall gweithredwyr symud y ...
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCert Trosglwyddo Trydan Ar Reiliau

Cert Trosglwyddo Trydan Ar Reiliau

Mae ein cart trosglwyddo yn ateb cludo deunydd trwm sy'n cael ei bweru gan linellau cebl. Gall symud paledi wedi'u llwytho, coiliau dur ac eitemau diwydiannol eraill yn hawdd ar draws cyfleusterau. Gyda'r defnydd o reolwr o bell, gall gweithredwyr symud y drol yn llyfn ac yn effeithlon. Mae hyn yn arbed amser ac yn lleihau'r risg o ddamweiniau, gan ei fod yn dileu'r angen i drin llwythi trwm â llaw. Mae ei adeiladwaith cadarn a'i bŵer cebl dibynadwy yn ei wneud yn ateb delfrydol ar gyfer lleoliadau diwydiannol heriol. Archebwch ein cart trosglwyddo heddiw a phrofwch gynhyrchiant a diogelwch gwell yn eich gweithrediadau.



Paramedr cert rheilffordd:

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint y bwrddhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


product

 TRANSFER CART SOLUYION

Tagiau poblogaidd: cart trosglwyddo trydan ar reiliau, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Fe allech Chi Hoffi Hefyd

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall