+86-373-3020116
Cart Trosglwyddo Rheilffordd Tsieina 10 Ton Datrys Ateb Trafnidiaeth
video
Cart Trosglwyddo Rheilffordd Tsieina 10 Ton Datrys Ateb Trafnidiaeth

Cart Trosglwyddo Rheilffordd Tsieina 10 Ton Datrys Ateb Trafnidiaeth

Mae'r prosiect hwn Rail Transfer Cart yn rhan o'r offer cyffredinol ar gyfer terfynell y cleient. Dyma'r ail bryniad. Defnyddir ein car yn bennaf fel llwyfan symudol.
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCart Trosglwyddo Rheilffordd Tsieina 10 Ton Datrys Ateb Trafnidiaeth


Mae Tsieina 10 Ton Rail Trosglwyddo Cart Datrys Ateb Trafnidiaeth


Proffil Cwsmer:
Mae Nanjing Xinding Automation Equipment Co, Ltd yn fenter uwch-dechnoleg sy'n darparu gwasanaethau ymchwil a datblygu awtomeiddio, mae cwmpas y busnes yn cynnwys offer awtomeiddio, robotiaid diwydiannol, offer warws ac ategolion ymchwil a datblygu, cynhyrchu, ymgynghori technegol, gwerthu ac ôl-werthu gwasanaeth.


Disgrifiad o'r Prosiect:
Mae'r prosiect hwn Rail Transfer Cart yn rhan o'r offer cyffredinol ar gyfer terfynell y cleient. Dyma'r ail bryniad. Defnyddir ein car yn bennaf fel llwyfan symudol.

battery rail

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint y bwrddhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2

BDG yw cert trosglwyddo rheilffordd foltedd isel ein cwmni. Mae'r drol trosglwyddo rheilffordd foltedd isel yn defnyddio lleihäwr foltedd i leihau'r defnydd o bŵer i 36v o foltedd y corff dynol a'i drosglwyddo i'r rheilffordd, fel na fydd unrhyw ddamwain hyd yn oed os yw'r person yn cyffwrdd â'r rheilffordd. Mae atgyfnerthiad y telex i'r corff yn cynyddu'r foltedd i 360V i gyflenwi defnydd pŵer y gwely gwastad trafnidiaeth.

BXC



Tagiau poblogaidd: cert trosglwyddo rheilffordd china 10 tunnell ateb cludiant ateb, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall