+86-373-3020116
Cert Trosglwyddo â Batri Ar Reiliau

Cert Trosglwyddo â Batri Ar Reiliau

Cert Trosglwyddo wedi'i Bweru â Batri ar Reiliau Mae'r troliau trosglwyddo ar reiliau (teithio llinell syth yn unig) yn cael eu cynhyrchu mewn capasiti o 1 t. hyd at 300 t. Cynhyrchir ei gyflenwad pŵer gan y batri a gwneir symudiad ar y rheilffordd. Paramedr cert rheilffordd:
Anfon ymchwiliad
Product Details ofCert Trosglwyddo â Batri Ar Reiliau

Cert Trosglwyddo â Batri Ar Reiliau


Mae'r troliau trosglwyddo ar reiliau (teithio llinell syth yn unig) yn cael eu cynhyrchu mewn gallu o 1 t. hyd at 300 t. Cynhyrchir ei gyflenwad pŵer gan y batri a gwneir symudiad ar y rheilffordd.




Paramedr cert rheilffordd:

ModelBXC-2TBXC-10TBXC-20TBXC-30TBXC-50TBXC-63TBXC-150T
Llwyth graddedig (T)21020305063150
Maint y bwrddhyd (L)20003600400045005500560010000
Lled(W)1500200022002200250025003000
Uchder(H)4505005506006507001200
Sylfaen Olwyn (mm)1200260028003200420043007000
Olwyn Diamedr(mm)Φ270Φ300Φ350Φ400Φ500Φ600Φ600
Clirio tir (mm)50505050507575
Pŵer Modur (Kw)11.62.23.556.315
Cynhwysedd Batri (Ah)180160180250330400600
Foltedd batri(V)24484848484872
Amser Rhedeg Pan Llwyth Llawn4.324.843.53.332.9
Pellter Rhedeg am un Tâl (Km)6.57.24.84.243.63.2
Llwyth Olwyn Uchaf (KN)14.442.677.7110.4174221.4265.2


product

 TRANSFER CART SOLUYION

Tagiau poblogaidd: cart trosglwyddo wedi'i bweru gan fatri ar reiliau, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, addasu, a wnaed yn Tsieina

Fe allech Chi Hoffi Hefyd

Anfon ymchwiliad

(0/10)

clearall